Gine-gine digger SA30-25

Takaitaccen Bayani:

SA30-25 mai ɗaukar kaya na baya tare da cikakken farin ciki na hydraulic, aiki da sarrafawa mafi sauƙi.
Tafiyar kayan marmari babba ce, mafi aminci kuma ta fi jin daɗi.
Babban wurin zama, ƙafar ƙafar roba mara zamewa, sarrafa hannu guda ɗaya, Rediyo, tuƙi mai sarrafa lantarki don zaɓi.
Ana amfani da mai ɗaukar kaya na baya don ƙaramar hukuma, gine-gine, kiyaye ruwa, hanya, ruwa, wutar lantarki, lambuna da sauran sassa, masu aikin aikin gona, shimfida bututu, shimfidar igiyoyi, shimfidar ƙasa da sauran ayyukan yi.
1) Injin tuƙi, ƙarfin tuƙi mai ƙarfi, ƙarancin amfani da mai.
2) Watsawar canjin wutar lantarki yana tare da mai jujjuyawar wutar lantarki, yana ba da saurin sauri da motsi.
3) Babban axle da 4 wheel tuki inganta motsi a cikin mawuyacin yanayi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban Matsakaici

Nauyin aiki 7100KG Ƙarfin baya 0.3m3 ku
L*W*H(mm) 7820*2300*3180 Matsakaicin zurfin tono 4000mm
Dabarun tushe 2550 mm Samfurin injin YUCHAL
Ƙarfin guga 1.0m3 ku Ƙarfin ƙima 85kw
Loading iya aiki 2500KG Gears F4/R4
Zubar da tsayi mm 3320 Max.gudu 35km/h
Tsawon ɗagawa mm 4770 Taya 16/70-24

daki-daki

1).Cikakken watsa ruwa.Daidaita juzu'in fitarwa ta atomatik bisa ga canza kaya don gane canjin saurin stepless.Yana sa injin yayi aiki da inganci da sauƙin kulawa.
2).Babban inganci.Super dagawa sojojin, ta atomatik matakin a babban matsayi.
3).Aiki mafi sassauƙa.An tsara firam ɗin tsakiya kuma ƙaramin radius na juyawa yana sa ya dace don aiki a ƙananan wurare.
4).Mafi aminci kuma abin dogaro.Tsarin birki guda ɗaya mai taimakon iska.

daki-daki
daki-daki

SA30-25 mai ɗaukar kaya na baya sanye take da manyan tayoyin 16/70-24, tayoyin ƙarfe a zaɓin zaɓi, da axles masu nauyi don haɓaka ƙarfin aiki;
Ƙaƙwalwar ƙayyadaddun tsari yana rage juyawar radius kuma mafi dacewa da yanayin aiki daban-daban.

daki-daki

Goyon bayan fulcrum sau biyu yana sa aikin ya fi kwanciyar hankali da aminci;
Ƙirar hannu ta musamman tana rage tsawon abin hawa kuma yana ƙara zurfin tono.
1set SA30-25 mai ɗaukar kaya na baya yana buƙatar akwati 1 * 40 HQ.

Ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓe mu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Neman Bayani Tuntube mu

    • brands (1)
    • brands (2)
    • brands (3)
    • brands (4)
    • brands (5)
    • brands (6)
    • brands (7)
    • brands (8)
    • brands (9)
    • brands (10)
    • brands (11)
    • brands (12)
    • brands (13)